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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA MWANASHERIA MKUU 

WA SERIKALI

TAARIFA ZA UTENDAJI KAZI

TAARIFA YA UTENDAJI KAZI KWA MAWAKILI WA SERIKALI/MAAFISA SHERIA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

JINA…………………………………CHEO……TAASISI………………………….....

	Tarehe
	Kazi iliyotolewa kwa Wakili/Afisa Sheria
	Kazi iliyofanyika/ namna ilivyofanyika
	Jambo la kisheria katika kazi hiyo
	Changamoto
	Muda uliotumika kufanya kazi
	Kazi ilikamilika/haikukamilika
	Maoni ya aliyetoa kazi 

	
	
	
	
	
	
	
	

	
	
	
	
	
	
	
	

	
	
	
	
	
	
	
	

	
	
	
	
	
	
	
	


Mimi ………………………….Cheo………………..Nathibitisha kuwa Taarifa hii ya utendaji kazi  kwa Mwezi……………..20……ni ya kweli na hizo ndio kazi nilizopangiwa na kuzifanya

Tarehe ……………………………….saini…………………………………

Mimi……………………………..Cheo………………………..ambaye ni msimamizi wa kazi wa mtajwa hapo juu, nathibitisha kuwa  Taarifa iliyotolewa hapo juu ni za kweli na nilisimamia utekelezaji wa kazi hizo.

Tarehe ………………………………Saini…………………………………….

